มวยดีวิถีไทย = 12:00 น.

กดที่ชื่อนักชกหรือที่ไอคอนเพื่อดูสถิติ
12:00 เพชรขวัญชัย ศิษย์อ.ขวัญชัย
เพชรขวัญชัย ศิษย์อ.ขวัญชัย
ชนะน็อคยก 2 หนึ่งพิปูน ก.กัมปนาท
หนึ่งพิปูน ก.กัมปนาท
12:00 ก้องนภา ศิษย์อ.ขวัญชัย
ก้องนภา ศิษย์อ.ขวัญชัย
ชนะน็อคยก 2 เผด็จน้อย อบต.หนองตะพาน
เผด็จน้อย อบต.หนองตะพาน
12:00 ก้องเมืองตรัง แก้วสัมฤทธิ์
ก้องเมืองตรัง แก้วสัมฤทธิ์
ชนะคะแนน คนองศึก ก.กัมปนาท
คนองศึก ก.กัมปนาท
12:00 ดาว ก.กัมปนาท
ดาว ก.กัมปนาท
คู่เอก แพ้คะแนน ยอดสุริยา นิติสมุย
ยอดสุริยา นิติสมุย

ศึกมวยดีวิถีไทย = 13:00 น.

กดที่ชื่อนักชกหรือที่ไอคอนเพื่อดูสถิติ
13:00 ดาว ก.กัมปนาท
ดาว ก.กัมปนาท
แพ้คะแนน ยอดสุริยา นิติสมุย
ยอดสุริยา นิติสมุย
13:30 ก้องเมืองตรัง แก้วสัมฤทธิ์
ก้องเมืองตรัง แก้วสัมฤทธิ์
ชนะคะแนน คนองศึก ก.กัมปนาท
คนองศึก ก.กัมปนาท

มวยไทย 7 สี = 15:00 น.

กดที่ชื่อนักชกหรือที่ไอคอนเพื่อดูสถิติ
15:00 เพชรแสนคม ศิษย์นายกต่าง
เพชรแสนคม ศิษย์นายกต่าง
ชนะคะแนน เพชรนินจา พี.เค.แสนชัยมวยไทยยิม
เพชรนินจา พี.เค.แสนชัยมวยไทยยิม
15:00 บัญชาชาติ ศิษย์หนุ่มน้อย
บัญชาชาติ ศิษย์หนุ่มน้อย
แพ้คะแนน เฉียบขาด ป.พงษ์สว่าง
เฉียบขาด ป.พงษ์สว่าง
15:00 มาลัยทอง ช.เรืองรัมย์
มาลัยทอง ช.เรืองรัมย์
แพ้คะแนน มหาสมุทร หมูปิ้งอร่อยจุงเบย
มหาสมุทร หมูปิ้งอร่อยจุงเบย
15:00 สปริ๊นเตอร์ แป๋งกองปราบ
สปริ๊นเตอร์ แป๋งกองปราบ
คู่เอก แพ้คะแนน no photo
วัน​ชนะ น.น​ริ​ส​สร

ศึกมวยไทย 7 สี = 16:00 น.

กดที่ชื่อนักชกหรือที่ไอคอนเพื่อดูสถิติ
16:00 สปริ๊นเตอร์ แป๋งกองปราบ
สปริ๊นเตอร์ แป๋งกองปราบ
แพ้คะแนน วันชนะ น.นริสสร
วันชนะ น.นริสสร

ศึกช้างมวยไทยเกียรติเพชร = 18:20 น.

กดที่ชื่อนักชกหรือที่ไอคอนเพื่อดูสถิติ
18:20 ไก่เดือยเล็ก ป.เพชรศิริ
ไก่เดือยเล็ก ป.เพชรศิริ
แพ้น็อคยก 3 เพชรแสนแสบ อ๊อดตึกแดง
เพชรแสนแสบ อ๊อดตึกแดง
18:20 สิงห์สยาม ฟาร์มวัวงามลำพูน
สิงห์สยาม ฟาร์มวัวงามลำพูน
แพ้คะแนน มีโชค บางกอกอะไหล่ยนต์
มีโชค บางกอกอะไหล่ยนต์
18:20 เอกวายุ ม.กรุงเทพธนบุรี
เอกวายุ ม.กรุงเทพธนบุรี
แพ้คะแนน เพชรสมาน ส.สมานการ์เม้นท์
เพชรสมาน ส.สมานการ์เม้นท์
18:20 no photo
เพชรผาม่าน ว.วรรณทวี
ชนะน็อก ยก 4 no photo
สุดสาคร ต.หมอศรี

ศึกมวยไทยเกียรติเพชร ซุปเปอร์ไฟต์ = 19:00 น.

กดที่ชื่อนักชกหรือที่ไอคอนเพื่อดูสถิติ
19:00 no photo
เพชรผาม่าน ว.วรรณเทวี
ชนะน็อคยก 4 no photo
สุดสาคร ต.หมอศรี
19:30 สิงห์สยาม เจ๊น้องฟาร์มวัวงามลำพูน
สิงห์สยาม เจ๊น้องฟาร์มวัวงามลำพูน
แพ้คะแนน มีโชค บางกอกอะไหล่ยนต์
มีโชค บางกอกอะไหล่ยนต์
20:00 เอกวายุ ม.กรุงเทพธนบุรี
เอกวายุ ม.กรุงเทพธนบุรี
แพ้คะแนน เพชรสมาน ส.สมานการ์เม้นท์
เพชรสมาน ส.สมานการ์เม้นท์